Welcome to Freestyle's Family
Welcome to Freestyle's House!!!
Welcome to Freestyle's Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to Freestyle's Family

Thỏa sức sáng tạo...
 
Trang ChínhFreestyle's HouTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Dự Báo Thời Tiết
Đồng Hồ

 

 Aaron Yan that la dep zaj

Go down 
Tác giảThông điệp
Chjp_xitin

Chjp_xitin

Thú nuôi của bạn : Aaron Yan that la dep zaj Panda10
Giới tính : Nữ Bạn thuộc cung : Scorpio Bạn sinh năm con : Goat
Tổng số bài gửi : 18
Tài sản $$$ : 2000976
Birthday : 21/11/1991
Ngày đăng ký : 15/12/2009
Age : 29
Đến từ : Nga

Aaron Yan that la dep zaj Empty
20122009
Bài gửiAaron Yan that la dep zaj

Name: 炎亞綸 / Yan Ya Lun
English name: Aaron Yan / Arron Yan
Real name: 吳庚霖 / Wu Genglin
Profession: Singer, Actor
Birthdate: 1986-Nov-20
Birthplace: Taiwan
Height: 177cm
Weight: 60kg
Blood type: O
Star Sign: Scorpio
Aaron Yan that la dep zaj 80e4c510Aaron Yan that la dep zaj 8e16cd11Aaron Yan that la dep zaj 82543710Aaron Yan that la dep zaj 24970110Aaron Yan that la dep zaj Aaron10Aaron Yan that la dep zaj Aaron_10Aaron Yan that la dep zaj Thumb_10Aaron Yan that la dep zaj Rtpddt10Aaron Yan that la dep zaj 1_210210Aaron Yan that la dep zaj Arron10Aaron Yan that la dep zaj 270b8f10Aaron Yan that la dep zaj C79d6a10Aaron Yan that la dep zaj 4ff85710Aaron Yan that la dep zaj 65a78e10
Về Đầu Trang Go down
http://vkontakte.ru/id74959186
Share this post on: redditgoogle

Aaron Yan that la dep zaj :: Comments

Bim
Re: Aaron Yan that la dep zaj
Bài gửi on Sun Dec 20, 2009 7:27 pm by Bim
Ừm...Thằng bé nài còn công nhận đẹp dzai chứ thằng Trịnh Thăng Bình kia xấu òm... Aaron Yan that la dep zaj Icon_cool
Chjp_xitin
Re: Aaron Yan that la dep zaj
Bài gửi on Sun Dec 20, 2009 7:32 pm by Chjp_xitin
cu na`y wa' de.p lun!

o^j Aaron ye^u Aaron nhj`u le'm!
Re: Aaron Yan that la dep zaj
Bài gửi  by Sponsored content
 

Aaron Yan that la dep zaj

Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Welcome to Freestyle's Family :: ๑۩۞۩๑Thế Giới Tuổi Teen๑۩۞۩๑ :: Hình Ảnh :: Hot Boys-
Chuyển đến