Welcome to Freestyle's Family
Welcome to Freestyle's House!!!
Welcome to Freestyle's House!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thỏa sức sáng tạo...

Trang ChínhFreestyle's HouTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Dự Báo Thời Tiết
Đồng Hồ

Thế giới to thật to-Quách Thành Danh

Go down 
Tác giảThông điệp
Bim
Chủ Nhà
Chủ Nhà
Bim

Thú nuôi của bạn : Thế giới to thật to-Quách Thành Danh Kitty410
Giới tính : Nam Bạn thuộc cung : Gemini Bạn sinh năm con : Snake
Tài sản $$$ : 2631908
Birthday : 06/06/1989
Ngày đăng ký : 08/12/2009

Thế giới to thật to-Quách Thành Danh Empty
Bài gửiTiêu đề: Thế giới to thật to-Quách Thành Danh   Thế giới to thật to-Quách Thành Danh I_icon_minitimeSat Dec 12, 2009 7:06 pm

Nhạc Hoa-Lời Việt:Quách Thành Danh

Biết không người từ ngày người quay gót ra đi thì vầng trăng đã không chiếu sáng trên trời
Hàng ngàn ngôi sao trên cao như trôi trong những muộn phiền khi riêng mình anh ngắm sao

Biết không người từ ngày người quay gót ra đi thì nhiều lần anh vội chạy đi kiếm người
Để rồi gặp em nhưng anh đây biết em không tin những câu anh đang giải thích bao sai lầm

Thật ra anh cũng có yêu người đến sau trái tim rung động nhưng chỉ một phút giây
Để cho em khóc khi em thấy anh bên ai và rồi bên anh hôm nay chẳng có em

Thế giới to thật to biết bao nhiêu người qua vậy mà không có ai cho con tim anh niềm vui
Thế giới to thật to biết không anh cần em thật lòng anh muốn em cho anh thời gian sửa sai lỗi lầm

Biết không người từ ngày người quay gót ra đi thì nhiều lần anh vội chạy đi kiếm người
Để rồi gặp em nhưng anh đây biết em sẽ không tin những câu anh đang giải thích bao sai lầm

Thật ra anh cũng có yêu người đến sau trái tim rung động nhưng chỉ một phút giây
để cho em khóc khi em thấy anh bên ai và rồi bên anh hôm nay chẳng có em
I'm thinking of you

Thế giới to thật to biết bao nhiêu người qua vậy mà không có ai cho con tim anh niềm vui
Thế giới to thật to biết không anh cần em thật lòng anh muốn em cho anh thời gian sửa sai lỗi lầm

Em yêu nơi đâu em hay không anh luôn luôn yêu em trong thế gian anh chỉ yêu một người
Anh mong sao em nghe được tiếng tim anh hét lên rằng trọn đời này chỉ cần em ở bên đời anh

https://freestyle.forumvi.net

Thế giới to thật to-Quách Thành Danh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Album:Thế giới to thật to-Quách Thành Danh
» Ngắm Phi Thanh Vân ‘nhu mì’ nè ;))
» Ma túy mới “rình rập” giới trẻ
» 10 kỷ lục về chiều cao của thế giới
» Giới thiệu về Born to Rap...