Welcome to Freestyle's Family
Welcome to Freestyle's House!!!

Welcome to Freestyle's Family

Thỏa sức sáng tạo...
 
Trang ChínhFreestyle's HouTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Dự Báo Thời Tiết
Đồng Hồ

 Chủ đề 
20122009

Name: 炎亞綸 / Yan Ya Lun
English name: Aaron Yan / Arron Yan
Real name: 吳庚霖 / Wu Genglin
Profession: Singer, Actor
Birthdate: 1986-Nov-20
Birthplace: Taiwan
Height: 177cm
Weight: 60kg
Blood type: O
Star Sign: Scorpio
Hot Boys 80e4c510Hot Boys 8e16cd11Hot Boys 82543710
 
by Chjp_xitin - Comments: 2 - Xem: 1550
15122009

0j dep traj



Hot Boys Uafev1248370021Hot Boys >Hot Boys 56078031Hot Boys 4a7eab7f0f0dfba8228229
 
by Chjp_xitin - Comments: 8 - Xem: 1957
13122009

 
by Bim - Comments: 0 - Xem: 353
13122009

Họ toàn là những anh chàng đẹp trai, cực kỳ hào hoa là người yêu trong mộng của bất kỳ cô gái nào, tuy nhiên..

Edward đẹp trai đầy bí ẩn trong “Twilight”- “New Moon”


Edward Cullens có đẹp rạng ngời, luôn sở hữu những sức mạnh kỳ lạ nhưng
việc yêu anh chàng này cũng là một nguy hiểm. Bởi bạn có sẵn sàng làm
người yêu của một anh chàng mà cả...
 
by Bim - Comments: 0 - Xem: 375
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Không
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý